Ngày hội đến trường của bé năm học 2023-2024
?? NGÀY HỘI ĐẾN TRƯỜNG CỦA BÉ NĂM HỌC 2023 – 2024?
??? Sáng nay, ngày 5/9/2023, hòa chung không khí cả nước đang chào đón ngày toàn dân đưa trẻ đến trường. Trường MN Đại Cường long trọng tổ chức “Ngày hội đến trường của bé” với nhiều hình thức sôi nổi, tạo không khí hân hoan, vui tươi cho các bé bước vào năm học mới, năm học 2023 – 2024.
??Nhà trường trân trọng cảm ơn những lẵng hoa tươi thắm của Huyện uỷ- HĐND-UBND-UBMTTQVN Huyện Đại Lộc, sự hiện diện của đại diện Đảng Uỷ, Hội đồng Nhân dân, Uỷ ban nhân dân, Uỷ ban MTTQ VN xã, các Ban ngành đoàn thể, Ban đại diện cha mẹ trẻ và quý phụ huynh cùng những món quà ý nghĩa và lời chúc tốt đẹp mà quý vị dành tặng cho nhà trường nhân dịp đầu năm học mới.
??? Chúc tập thể trường MN Đại Cường đạt nhiều thành tích xuất sắc